KLDC

HALMASHAURI YA KUKUZA NGOZI, KENYA

HATI YA UTOAJ1 HUDUMA KWA WATEJA

RUWAZA

Wakala wa nguvu ya kimataifa ya kukuza maendeleo ya thamani ya ngozi

MWONGOZO WA HUDUMA KWA WATEJA

NAMBARI. HUDUMA MATAKWA GHARAMA KIPINDI
1. Majibu kupitia simu Simu iliyopigwa na mteja Bure Duru tatu
2. Kuwahudumia wageni Kutembelea rasmi Bure Dakika tano
halmashauri ya ngozi
3. Kujibiwa kwa wateja mbali | Nyaraka zilizopokelewa Bure Siku zisizozidi
mbali tano
4. Kujibiwa kwa barua pepe Mapokezi ya barua pepe Bure Papo hapo
5. Kutoa ujumbe kupitia sekta | Ombi la ujumbe Bure Siku zisizozidi
ya halmashauri ya ngozi na tano
utekelezaji wa ‘Big Four’
6. Ushirikiano Kuonyesha ihlamu au ghibu | Bure Endelezi
7. Ukuzaji wa sekta ya Kuonyesha ihlamu aidha Kuamuliwa Endelezi
halmashauri ya ngozi ghibu kupitia MSME's kulingana na
kupitia maonyesho kila kesi
mbalimbali
8. Matangazo ya zabuni Stakabadhi zinazohitajika Inapohitajika
Bure
Arafa za tuzo za zabuni
Kwa siku saba
Upakuzi wa fahamu kwa
wavuti wa kanseli na
majukumu mengine ya
serikali Kila tarehe kumi
na tano ya mwezi
9. Malipo ya mali / huduma Stakabadhi za malipo na Bure Kwa siku saba
ripoti ya kamiti
10. Utunzaji wa malalamishi Kuripoti malalamishi Bure Utabuzi siku mbili

mbalimbali kupitia mihimili
mbalimbali;

-Barua pepe,

-Nyaraka mbalimbali
-Fomu za malalamishi
zapatikana pembezoni
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