



HALMASHAURI YA KUKUZA NGOZI, KENYA

HATI YA UTOAJI HUDUMA KWA WATEJA



RUWAZA

Wakala wa nguvu ya kimataifa ya kukuza maendeleo ya thamani ya ngozi

MWONGOZO WA HUDUMA KWA WATEJA

NAMBARI.	HUDUMA	MATAKWA	GHARAMA	KIPINDI
1.	Majibu kupitia simu	Simu iliyopigwa na mteja	Bure	Duru tatu
2.	Kuwahudumia wageni	Kutembelea rasmi halmashauri ya ngozi	Bure	Dakika tano
3.	Kujibiwa kwa wateja mbali mbali	Nyaraka zilizopokelewa	Bure	Siku zisizozidi tano
4.	Kujibiwa kwa barua pepe	Mapokezi ya barua pepe	Bure	Papo hapo
5.	Kutoa ujumbe kupitia sekta ya halmashauri ya ngozi na utekelezaji wa 'Big Four'	Ombi la ujumbe	Bure	Siku zisizozidi tano
6.	Ushirikiano	Kuonyesha ihlamu au ghibu	Bure	Endelezi
7.	Ukuzaji wa sekta ya halmashauri ya ngozi kupitia maonyesho mbalimbali	Kuonyesha ihlamu aidha ghibu kupitia MSME's	Kuamuliwa kulingana na kila kesi	Endelezi
8.	Matangazo ya zabuni Arafa za tuzo za zabuni Upakuzi wa fahamu kwa wavuti wa kanseli na majukumu mengine ya serikali	Stakabadhi zinazohitajika	Bure	Inapohitajika Kwa siku saba Kila tarehe kumi na tano ya mwezi
9.	Malipo ya mali / huduma	Stakabadhi za malipo na ripoti ya kamiti	Bure	Kwa siku saba
10.	Utunzaji wa malalamishi	Kuripoti malalamishi mbalimbali kupitia mihimili mbalimbali; -Barua pepe, -Nyaraka mbalimbali -Fomu za malalamishi zapatikana pembezoni	Bure	Utabuzi siku mbili

Leather for Wealth - Ngozi ni Mali

Dr. Issack M. Noor, PhD

Katibu Mtendaji, Afisa – Halmashauri ya Kukuza Ngozi, Kenya

©2022/2023